KQBD trực tiếp mới nhất – Xem kết quả bóng đá tối đêm nay

KQBD trực tiếp mới nhất, xem kết quả bóng đá tối đêm nay. Cập nhật tỉ số các trận đấu HOT nhất của hơn 1000+ giải đấu được yêu thích nhất hành tinh

14-04 02:00
FT
Cadiz
0-1
Barcelona
14-04 02:00
FT
Rennes
1-2
Toulouse
14-04 01:45
FT
Bologna
0-0
Monza
14-04 03:50
FT
1Portland Timbers
2-2
Los Angeles FC
14-04 06:40
FT
DC United
2-3
Orlando City
14-04 06:40
FT
New York City FC
2-0
New England Revolution
14-04 06:40
FT
1New York Red Bulls
0-0
Chicago Fire
14-04 06:40
FT
Charlotte FC
3-2
Toronto FC1
14-04 06:40
FT
Montreal Impact
2-1
FC Cincinnati
14-04 07:40
FT
Minnesota United FC
1-2
Houston Dynamo
14-04 07:40
FT
FC Dallas
0-0
Seattle Sounders
14-04 07:40
FT
FC Kansas City
2-3
Inter Miami
14-04 08:40
FT
Real Salt Lake
0-0
Columbus Crew
14-04 09:40
FT
Vancouver Whitecaps
1-3
Los Angeles Galaxy
14-04 09:40
FT
San Jose Earthquakes
0-3
Colorado Rapids
14-04 00:00
FT
Stade Lavallois MFC
0-3
FC Annecy
14-04 00:00
FT
Quevilly
4-3
AJ Auxerre1
14-04 00:00
FT
Troyes
1-2
Paris FC
14-04 00:00
FT
Valenciennes
1-4
Pau FC
14-04 00:00
FT
Bordeaux
2-3
Bastia
14-04 00:00
FT
Caen
1-0
Rodez Aveyron
14-04 00:00
FT
Concarneau
0-0
Amiens1
14-04 00:00
FT
1USL Dunkerque
0-1
Guingamp
14-04 00:00
FT
1FC Porto
2-2
FC Famalicao
14-04 02:30
FT
Estoril
0-1
Sporting Braga
14-04 00:00
FT
KS Elbasani
1-0
Apolonia Fier
14-04 00:00
FT
TJ Spartak Myjava(nữ)
7-0
Spartak Trnava (nữ)
14-04 00:00
FT
AE Kifisias
0-1
Panaitolikos Agrinio
14-04 00:00
FT
Gottne IF
3-2
Lucksta IF
14-04 00:00
FT
CD Naval
3-1
Castro
14-04 01:30
FT
Anorga
1-2
Alaves C
14-04 00:00
FT
Mornar
5-1
FK Mladost DG
14-04 00:00
FT
HNK Gorica
0-2
Dinamo Zagreb
14-04 00:00
FT
Kolding BK (nữ)
0-1
Nordsjaelland (nữ)
14-04 00:00
FT
Atletico de Madrid U19
3-0
Leganes U19
14-04 00:00
FT
Utebo FC
2-0
UD Mutilve
14-04 00:30
FT
CF Badalona
0-1
Cerdanyola del Valles
14-04 00:00
FT
Universidad de San Carlos
4-1
Deportivo Mictlan
14-04 00:00
FT
FC Torpedo Zhodino
2-0
BATE Borisov
14-04 00:00
FT
Universidad Guadalajara II
1-2
CD Alacranes de Durango
14-04 05:00
FT
CD Mexiquense
3-0
Aguacateros CDU2
14-04 05:00
FT
Loros De Colima
0-1
Atletico Saltillo
14-04 05:00
FT
1Tritones Vallarta MFC
0-0
Cimarrones de Sonora FC II
14-04 06:00
FT
Mexicali FC
2-1
U.A. Zacatecas
14-04 06:00
FT
Escorpiones FC
0-3
Deportiva Venados
14-04 06:00
FT
Mineros de Fresnillo
0-2
Los Cabos United
14-04 07:00
FT
Lobos ULM
5-0
Pioneros de Cancun
14-04 08:00
FT
1Racing Porto Palmeiras
2-1
Club Petroleros de Salamanca
14-04 09:00
FT
Tampico Madero
2-0
Inter Playa del Carmen1
14-04 00:00
FT
Bettembourg
2-0
Koeppchen Wormeldange
14-04 00:00
FT
Hapoel Tel Aviv
1-1
Hapoel Petah Tikva1
14-04 00:00
FT
Chojniczanka Chojnice
2-2
Hutnik Krakow
14-04 00:00
FT
Atletico Ottawa
2-1
York United FC
14-04 03:10
FT
Forge FC
2-1
Cavalry FC
14-04 06:00
FT
Pacific FC
1-0
HFX Wanderers FC
14-04 00:00
FT
F.C. Nouadhibou
2-1
King Nouakchott
14-04 02:50
FT
AS Douanes Nouakchott
1-1
Chemal FC
14-04 00:00
FT
1CHAMALIERES
1-2
Andrezieux
14-04 00:00
FT
FK Modrica
2-0
FK Sloboda Mrkonjic Grad
14-04 00:00
FT
OJC Rosmalen
1-2
Gemert
14-04 00:15
FT
Cherno More Varna
3-1
Levski Sofia
14-04 00:30
FT
Paksi SE Honlapja
1-2
Fehervar Videoton1
14-04 00:30
FT
Anderlecht II (nữ)
1-1
FC Alken (nữ)
14-04 01:30
FT
Ladies Genk B (nữ)
2-2
KVK Tienen (nữ)
14-04 00:30
FT
Gent B
2-2
Dessel Sport
14-04 00:30
FT
Thes Sport
5-0
Royal Cappellen FC
14-04 01:00
FT
KSK Heist
2-2
Olympic Charleroi
14-04 01:00
FT
Excelsior Virton
1-0
Antwerp B
14-04 00:30
FT
College 1975 FC
0-6
Lincoln Red Imps FC
14-04 01:00
FT
KMSK Deinze
3-2
KVSK Lommel
14-04 01:00
FT
1FCV Dender EH
1-4
Zulte-Waregem
14-04 01:00
FT
Chrobry Glogow
0-0
Miedz Legnica
14-04 01:00
FT
Stade d Abidjan
2-1
Africa Sports2
14-04 01:00
FT
Mushuc Runa
1-2
Tecnico Universitario
14-04 03:30
FT
Macara
0-0
Orense SC
14-04 06:00
FT
Club Sport Emelec
2-0
Cumbaya FC
14-04 01:00
FT
Sestao
3-1
Real Union Irun
14-04 01:00
FT
Teruel
1-3
Deportivo La Coruna
14-04 01:00
FT
Accra Hearts of Oak
3-1
Karela United FC
14-04 01:00
FT
Rakow Czestochowa
1-1
Legia Warszawa
14-04 01:00
FT
La Louviere Centre
3-0
Jette1
14-04 01:00
FT
Ninove
1-2
SC Dikkelvenne
14-04 01:00
FT
RCS Verlaine
1-2
Binche
14-04 01:00
FT
KFC Lille
0-1
Bocholter VV
14-04 01:00
FT
RC Lebbeke
1-1
KV Mechelen U21
14-04 01:00
FT
CA Brown Adrogue
2-3
Atletico Atlanta
14-04 01:05
FT
Temperley
1-1
Almirante Brown
14-04 01:30
FT
Almagro
1-1
Defensores Unidos
14-04 02:00
FT
1Gimnasia Mendoza
2-3
Aldosivi Mar del Plata1
14-04 03:00
FT
Chaco For Ever
2-0
Atletico Rafaela
14-04 03:05
FT
Agropecuario de Carlos Casares
0-0
Estudiantes de Caseros
14-04 05:00
FT
Alvarado Mar del Plata
0-1
Deportivo Maipu1
14-04 05:10
FT
All Boys
1-0
Talleres Rem de Escalada1
14-04 07:20
FT
Deportivo Moron
0-2
Colon de Santa Fe
14-04 01:00
FT
Club Atletico Progreso
1-0
Boston River
14-04 03:30
FT
Cerro Montevideo
0-0
Centro Atletico Fenix
14-04 06:00
FT
1Deportivo Maldonado
0-1
Cerro Largo
14-04 01:00
FT
Ypiranga/RS U20
0-1
Juazeirense U20
14-04 01:00
FT
1Sport Club Recife Youth
4-0
Central Youth2
14-04 01:00
FT
Joinville SC Youth
2-1
Brusque U203
14-04 01:00
FT
Estrela de Marco U20
2-1
Vitoria BA U20
14-04 01:30
FT
2CA Cambe U20
1-3
Coritiba PR (Youth)3
14-04 01:30
FT
1Parana Clube (Youth)
2-2
Operario Ferroviario PR Youth1
14-04 01:30
FT
Rolandia EC U20
4-1
Andraus Brasil U20
14-04 01:30
FT
Aparecidense U20
1-2
Goias (Youth)
14-04 01:00
FT
Realidade Jovem/SP (nữ)
2-2
Pinda SC (nữ)
14-04 01:30
FT
Vila Nova (nữ)
7-4
Alianca FC (nữ)
14-04 01:00
FT
OSTO youth team
0-2
Sao Paulo (Youth)
14-04 01:00
FT
Agua Santa SP Youth
1-2
Corinthians Paulista SP U20
14-04 01:00
FT
Jabaquara SP U20
0-2
Santos (Youth)
14-04 01:00
FT
Guarani SP (Youth)
1-2
RB Bragantino Youth
14-04 01:00
FT
Flamengo-SP (Youth)
0-2
Palmeiras (Youth)
14-04 01:00
FT
Stade Beaucairois
0-2
Montpellier B
14-04 01:00
FT
Xalisco FC
1-0
Club Puerto Vallarta FC
14-04 05:00
FT
CS Atletico Tulancingo
4-0
Club Deportivo CDH
14-04 05:00
FT
Tigres de Alica FC
1-0
CD FuraMochis
14-04 05:00
FT
Progreso Yucatan
0-0
Inter Playa del Carmen II1
14-04 01:00
FT
Locarno
3-0
FC Kickers Luzern
14-04 01:00
FT
Unam Pumas (nữ)
1-1
Chivas Guadalajara (nữ)
14-04 08:10
FT
Leon (nữ)
2-1
Cruz Azul (nữ)
14-04 01:00
FT
Desportivo Brasil SP
0-0
CA Votuporanguense SP
14-04 03:00
FT
Gremio Prudente
2-1
EC Sao Bernardo/SP1
14-04 01:00
FT
America Mineiro (nữ)
6-0
Atletico Mineiro (nữ)1
14-04 02:00
FT
Cruzeiro MG (nữ)
1-1
Real Brasilia FC (nữ)
14-04 01:00
FT
KV Mechelen (nữ)
4-0
White Star Bruxelles (nữ)
14-04 01:00
FT
Newells Old Boys (nữ)
0-2
Racing Club (nữ)1
14-04 02:00
FT
1San Luis FC (nữ)
2-3
Boca Juniors (nữ)
14-04 01:00
FT
Independiente Santa Fe (nữ)
1-0
Deportivo Pasto (nữ)
14-04 04:00
FT
Cucuta Deportivo (nữ)
0-0
Independiente Medellin (nữ)
14-04 04:00
FT
Junior (nữ)
0-1
Deportivo Pereira (nữ)
14-04 07:00
FT
America de Cali (nữ)
1-0
Millonarios (nữ)
14-04 07:00
FT
Atletico Nacional Medellin (nữ)
1-1
Deportivo Cali (nữ)
14-04 01:00
FT
SV Ried
5-0
SC Bregenz
14-04 01:00
FT
CA Taquaritinga SP
0-0
Rio Branco(SP)
14-04 02:00
FT
Gremio Saocarlense/SP
1-1
SKA Brasil
14-04 01:00
FT
Union Touarga Sport Rabat
1-1
UTS Union Touarga Sport Rabat
14-04 01:00
FT
Wydad Casablanca
0-1
FAR Forces Armee Royales
14-04 03:00
FT
Hassania Agadir
2-2
MCO Mouloudia Oujda
14-04 01:10
FT
AE Velo Clube SP
1-1
Noroeste1
14-04 01:30
FT
1Sportivo Dock Sud
3-1
Los Andes1
14-04 01:30
FT
Excursionistas
2-2
Villa Dalmine1
14-04 01:30
FT
Flandria
2-1
Ferrocarril Midland
14-04 01:30
FT
Liniers
1-0
Comunicaciones BsAs
14-04 01:30
FT
UAI Urquiza
1-1
Deportivo Laferrere
14-04 01:30
FT
Villa San Carlos
0-1
CA Fenix Pilar
14-04 01:30
FT
Argentino de Merlo
1-4
Deportivo Armenio
14-04 01:30
FT
UE Santa Coloma
1-1
Penya Encarnada
14-04 01:30
FT
Universitaea Cluj
1-2
Petrolul Ploiesti
14-04 01:30
FT
Longford Town
0-3
Bray Wanderers
14-04 01:30
FT
2Juventud de Bernal
0-2
Deportivo Metalurgico
14-04 01:30
FT
CUDP Lobos
1-1
Defensores de Glew
14-04 01:30
FT
Nautico Hacoaj
1-1
Everton la Plata1
14-04 01:30
FT
St. Gallen
5-1
Yverdon
14-04 01:30
FT
Schalke 04
2-0
Nurnberg
14-04 01:40
FT
Yalong City (nữ)
3-1
Peamount Utd (nữ)
14-04 01:45
FT
Guilsfield
0-2
Holywell
14-04 01:45
FT
USD Virtus Verona
1-2
Us Pergolettese
14-04 01:45
FT
Padova
2-0
Atalanta U23
14-04 01:45
FT
Racing Genk
1-1
Cercle Brugge1
14-04 01:50
FT
Iberia Los Angeles
0-2
AC Colina
14-04 02:00
FT
Real Juventud San Joaquin
1-1
Melipilla1
14-04 02:00
FT
3Puerto Montt
1-3
Deportes Rengo1
14-04 03:00
FT
CD Constitucion Unido
2-2
Deportes Quillon
14-04 03:00
FT
Deportes Valdivia
2-0
Santiago City2
14-04 06:00
FT
Municipal Puente Alto
0-2
Chimbarongo FC
14-04 02:00
FT
Almere City FC
2-3
Sparta Rotterdam
14-04 02:00
FT
Nusta (nữ)
1-3
CD Espuce (nữ)
14-04 02:00
FT
Levante
1-2
SD Amorebieta
14-04 02:00
FT
Esportivo RS
0-0
Gaucho/RS
14-04 05:00
FT
Uniao Frederiquense RS
0-1
GA Farroupilha/RS
14-04 02:00
FT
Fortaleza F.C
2-0
Deportiva Once Caldas
14-04 04:10
FT
Independiente Santa Fe
0-0
Atletico Nacional Medellin
14-04 06:20
FT
1Atletico Junior Barranquilla
1-1
Envigado FC
14-04 08:30
FT
1Deportivo Pereira
0-0
Jaguares de Cordoba
14-04 02:00
FT
1Confianca SE
0-0
CS Sergipe
14-04 02:00
FT
1IA Sud America
1-2
Oriental1
14-04 03:00
FT
La Luz
0-1
CA Juventud
14-04 02:00
FT
CA Juventud Unida San Luis
2-0
Ferro Carril Oeste Gral Pico1
14-04 05:00
FT
Santa Marina Tandil
1-1
Kimberley Mar del Plata
14-04 02:30
FT
Botafogo PB
1-1
Sousa PB
14-04 02:30
FT
Porto Velho/RO
3-1
Ji-Parana FC
14-04 02:30
FT
1Real Frontera
1-0
Yaracuyanos
14-04 02:50
FT
1Academia Anzoategui
1-1
Maritimo de La Guaira1
14-04 03:00
FT
Heroes de Falcon
1-1
Trujillanos
14-04 02:30
FT
Alianza Atletico Sullana
2-0
Deportivo Union Comercio
14-04 05:00
FT
FBC Melgar
2-0
Carlos Manucci
14-04 08:00
FT
Sport Boys
1-2
Universitario De Deportes
14-04 02:30
FT
Coquimbo Unido (nữ)
2-0
Palestino (nữ)
14-04 03:00
FT
Colo Colo (nữ)
3-0
Audax Italiano (nữ)
14-04 03:00
FT
Club Atletico Tigre
0-1
Club Atlético Unión
14-04 05:00
FT
CA Huracan
4-0
Atletico Tucuman
14-04 03:00
FT
Rio Branco-ES
0-1
Rio Branco VN
14-04 03:00
FT
Tsunami Azul (nữ)
0-1
Municipal Pococi (nữ)
14-04 05:00
FT
Sporting San Jose (nữ)
7-1
Municipal Perez Zeledon (nữ)
14-04 03:00
FT
Atlantico FC
2-2
Moca FC
14-04 03:10
FT
Middleham United FC
3-1
Point Michel FC
14-04 05:00
FT
Atletico San Cristobal
0-4
Atletico Pantoja
14-04 05:30
FT
2Promex Harlem United SC
3-3
Bath Estate1
14-04 03:00
FT
CSD Municipal
1-0
Deportivo Xinabajul
14-04 04:45
FT
Deportivo Mixco
0-0
Coban Imperial
14-04 07:00
FT
Antigua GFC
1-0
Xelaju MC
14-04 09:00
FT
CD Zacapa
2-0
Coatepeque
14-04 03:00
FT
Portuguesa FC
3-2
Estudiantes Merida FC1
14-04 06:00
FT
Angostura FC
2-1
CD Hermanos Colmenares
14-04 03:00
FT
Loudoun United
2-1
Memphis 901
14-04 06:00
FT
Indy Eleven
2-4
Charleston Battery
14-04 06:30
FT
Rhode Island
0-0
Pittsburgh Riverhounds
14-04 07:30
FT
San Antonio
0-0
Orange County Blues FC
14-04 08:00
FT
El Paso Locomotive FC
2-3
Oakland Roots
14-04 09:00
FT
Monterey Bay FC
3-1
Las Vegas Lights1
14-04 09:10
FT
Sacramento Republic FC
1-1
FC Tulsa1
14-04 09:30
FT
Phoenix Rising FC
1-0
Colorado Springs Switchbacks FC
14-04 03:30
FT
Boca Juniors De Cali
2-0
Tigres Zipaquira
14-04 04:00
FT
Union Magdalena
2-0
Atletico FC
14-04 04:00
FT
Costa Del Este
4-2
CD Arabe Unido1
14-04 06:15
FT
Veraguas FC
2-1
UMECIT
14-04 08:30
FT
Sporting San Miguelito
2-1
Tauro FC
14-04 04:00
FT
Puntarenas
2-1
Sporting San Jose
14-04 04:00
FT
AD Grecia
0-1
Deportivo Saprissa
14-04 06:45
FT
Cartagines Deportiva SA
3-1
AD San Carlos
14-04 07:00
FT
Santos De Guapiles
0-4
Herediano
14-04 09:30
FT
Perez Zeledon
0-1
Alajuelense
14-04 04:00
FT
Sao Raimundo/RR
2-1
Monte Roraima/RR
14-04 06:20
FT
GA Sampaio RR
1-0
Nautico (RR)
14-04 04:00
FT
Los Santos
0-1
Mario Mendez FC1
14-04 07:00
FT
Potros Del Este Reserves
2-0
San Martin FC
14-04 04:00
FT
Paraguay (nữ) U20
2-1
Uruguay (nữ) U20
14-04 06:30
FT
Peru (nữ) U20
2-0
Ecuador (nữ) U20
14-04 04:00
FT
Chattanooga
6-2
International Miami B
14-04 07:00
FT
Huntsville City
1-1
Crown Legacy FC1
14-04 04:00
FT
Savannah Clovers
0-3
Maryland Bobcats FC
14-04 04:30
FT
Deportes Santa Cruz
3-0
Universidad de Concepcion
14-04 04:30
FT
Santiago Wanderers
1-1
Barnechea
14-04 07:00
FT
San Marcos de Arica
0-1
Rangers Talca
14-04 04:30
FT
Criciuma
1-1
Juventude
14-04 04:30
FT
Internacional RS
2-1
Bahia
14-04 07:00
FT
Fluminense RJ
2-2
Bragantino
14-04 07:00
FT
Sao Paulo
1-2
Fortaleza
14-04 04:30
FT
Union Espanola
4-2
Everton CD
14-04 07:00
FT
Municipal Iquique
2-3
Univ Catolica1
14-04 05:00
FT
Olimpia Asuncion
2-1
Tacuary
14-04 07:30
FT
General Caballero LJM
1-2
FC Nacional Asuncion
14-04 05:15
FT
Club Olimpia (nữ)
5-0
Sportivo Trinidense (nữ)
14-04 05:40
FT
SV Britannia
6-3
SV Deportivo Nacional1
14-04 07:40
FT
SV River Plate
1-3
SV Estrella
14-04 06:00
FT
Metropolitan FA
2-0
FC Mayaguez
14-04 07:30
FT
Baymon FC
1-4
Academia Quintana
14-04 06:00
FT
Pachuca
0-1
Chivas Guadalajara
14-04 08:05
FT
Club America
5-1
Toluca
14-04 10:10
FT
Monterrey
3-3
Tigres UANL
14-04 06:00
FT
North Carolina (nữ)
2-0
Portland Thorns FC (nữ)
14-04 06:30
FT
Racing Louisville (nữ)
0-0
San Diego Wave (nữ)
14-04 08:40
FT
Chicago Red Stars (nữ)
0-1
Angel City FC (nữ)
14-04 06:00
FT
Real Sociedad Tocoa
1-2
Marathon1
14-04 08:15
FT
Real Espana
0-1
CD Victoria
14-04 06:05
FT
Alebrijes de Oaxaca
3-3
Monarcas Morelia
14-04 06:10
FT
1Forward Madison FC
2-2
Richmond Kickers
14-04 09:00
FT
Napa Valley 1839
1-2
El Farolito SC
14-04 09:00
FT
San Ramon
2-0
Sacramento Gold
14-04 09:30
FT
Central Valley Fuego
2-4
Chattanooga Red Wolves
14-04 06:15
FT
Soriano Capital
3-0
Paysandu Capital
14-04 07:00
FT
Aguila
4-2
Luis Angel Firpo1
14-04 07:30
FT
Santa Tecla
1-1
Alianza San Salvador
14-04 08:30
FT
CD FAS
0-2
CD Dragon
14-04 08:00
FT
Marineros de Puntarenas
1-2
Escorpiones Belen
14-04 08:00
FT
Real Esteli
1-1
Diriangen
14-04 08:00
FT
1Ba
3-1
Lautoka
14-04 08:00
FT
1Rewa FC
6-1
Nadroga FC
14-04 10:00
FT
Suva FC
2-5
Navua FC
14-04 10:10
FT
2Tailevu Naitasiri
0-1
Nasinu FC
14-04 08:00
FT
Coastal Spirit
4-4
Cashmere Technical
14-04 09:00
FT
Napier City Rovers
3-0
Stop Out
14-04 09:15
FT
Melbourne Victory U23
8-3
Brunswick City U23
14-04 09:30
FT
Canberra Croatia FC U23
3-4
Gungahlin Utd U23
14-04 09:30
FT
Broadmeadow Magic Reserves
1-0
Lambton Jaffas Reserves
14-04 09:30
FT
Newcastle Olympic FC Reserves
8-3
Charlestown Azzurri Reserves
14-04 09:30
FT
Rockdale City Suns U20
3-2
Sydney Olympic U20
14-04 09:45
FT
West Canberra Wanderers FC (nữ)
1-1
ANU FC (nữ)
14-04 10:00
FT
Aries Tokyo
0-2
VONDS Ichihara
14-04 10:00
FT
Melbourne Knights U23
1-3
Heidelberg United U23
14-04 10:15
FT
Sunshine Coast Wanderers (nữ)
4-1
Mitchelton (nữ)
13-04 18:30
FT
Newcastle United
4-0
Tottenham Hotspur
13-04 21:00
FT
Burnley
1-1
Brighton Hove Albion
13-04 21:00
FT
Manchester City
5-1
Luton Town
13-04 21:00
FT
Nottingham Forest
2-2
Wolves
13-04 21:00
FT
Brentford
2-0
Sheffield United
13-04 02:00
FT
Betis
2-1
Celta Vigo
13-04 19:00
FT
Atletico Madrid
3-1
Girona
13-04 21:15
FT
Rayo Vallecano
0-0
Getafe
13-04 01:30
FT
Augsburg
2-0
Union Berlin
13-04 20:30
FT
FSV Mainz 05
4-1
TSG Hoffenheim
13-04 20:30
FT
RB Leipzig
3-0
VfL Wolfsburg
13-04 20:30
FT
Bayern Munchen
2-0
FC Koln
13-04 20:30
FT
Monchengladbach
1-2
Borussia Dortmund1
13-04 20:30
FT
VfL Bochum
1-1
Heidenheimer
13-04 02:00
FT
Metz
2-1
Lens
13-04 01:45
FT
Lazio
4-1
Salernitana
13-04 20:00
FT
Lecce
1-0
Empoli
13-04 12:00
FT
Albirex Niigata
1-1
Consadole Sapporo1
13-04 12:00
FT
Avispa Fukuoka
1-1
Hiroshima Sanfrecce
13-04 12:00
FT
Jubilo Iwata
0-1
Nagoya Grampus1
13-04 12:00
FT
Yokohama Marinos
2-2
Shonan Bellmare1
13-04 12:00
FT
Albirex Niigata
1-1
Consadole Sapporo1
13-04 12:00
FT
Avispa Fukuoka
1-1
Hiroshima Sanfrecce
13-04 12:00
FT
Jubilo Iwata
0-1
Nagoya Grampus1
13-04 12:00
FT
Yokohama Marinos
2-2
Shonan Bellmare1
13-04 13:00
FT
Cerezo Osaka
1-0
Kawasaki Frontale
13-04 13:00
FT
Kashima Antlers
1-0
Kyoto Sanga
13-04 13:00
FT
Machida Zelvia
1-2
Vissel Kobe
13-04 14:00
FT
Tokyo Verdy
2-2
FC Tokyo1
13-04 02:00
FT
Plymouth Argyle
1-0
Leicester City
13-04 18:30
FT
Leeds United
0-1
Blackburn Rovers
13-04 21:00
FT
Southampton
3-2
Watford
13-04 21:00
FT
Birmingham City
3-0
Coventry City
13-04 21:00
FT
Swansea City
1-0
Rotherham United
13-04 21:00
FT
Bristol City
1-1
Huddersfield Town
13-04 21:00
FT
1West Brom
0-1
Sunderland A.F.C
13-04 21:00
FT
Hull City
3-0
Queens Park Rangers (QPR)
13-04 21:00
FT
Ipswich Town
1-1
Middlesbrough
13-04 21:00
FT
Millwall
3-1
Cardiff City
13-04 21:00
FT
Preston North End
0-1
Norwich City
13-04 21:00
FT
Sheffield Wednesday
1-1
Stoke City
13-04 21:00
FT
Harrogate Town
2-2
Sutton United
13-04 21:00
FT
Milton Keynes Dons
1-4
Mansfield Town
13-04 21:00
FT
Newport County
1-2
Tranmere Rovers
13-04 21:00
FT
Salford City
1-2
Bradford City
13-04 21:00
FT
Stockport County
2-0
Morecambe
13-04 21:00
FT
1Swindon Town
3-2
AFC Wimbledon
13-04 21:00
FT
Crawley Town
2-3
Colchester United1
13-04 21:00
FT
1Walsall
1-3
Notts County
13-04 21:00
FT
Crewe Alexandra
0-3
Grimsby Town
13-04 21:00
FT
Wrexham
6-0
Forest Green Rovers
13-04 21:00
FT
Doncaster Rovers
4-0
Accrington Stanley
13-04 21:00
FT
Gillingham
3-0
Barrow1
13-04 21:00
FT
Cheltenham Town
1-3
Bristol Rovers
13-04 21:00
FT
Derby County
3-0
Leyton Orient
13-04 21:00
FT
Fleetwood Town
2-0
Northampton Town
13-04 21:00
FT
Lincoln City
1-2
Wigan Athletic
13-04 21:00
FT
Oxford United
5-0
Peterborough United
13-04 21:00
FT
Port Vale
2-4
Exeter City
13-04 21:00
FT
Barnsley
2-2
Reading
13-04 21:00
FT
1Shrewsbury Town
0-2
Wycombe Wanderers
13-04 21:00
FT
Bolton Wanderers
1-1
Portsmouth
13-04 21:00
FT
1Stevenage Borough
1-2
Burton Albion
13-04 21:00
FT
Cambridge United
1-1
Charlton Athletic
13-04 21:00
FT
Carlisle United
0-1
Blackpool
13-04 00:00
FT
SC Mannsdorf
1-4
Rapid Vienna (Youth)
13-04 00:00
FT
TUS Bad Gleichenberg
3-1
ASK Klagenfurt1
13-04 00:00
FT
SC Gleisdorf
2-2
Vocklamarkt
13-04 00:00
FT
LASK (Youth)
2-0
Deutschlandsberger SC
13-04 00:00
FT
SV Ried B
1-3
ASK Voitsberg
13-04 00:00
FT
SK Vorwarts Steyr
1-2
Wolfsberger AC Amateure
13-04 00:00
FT
Wallern
5-3
Allerheiligen
13-04 00:00
FT
Andelsbuch
1-3
SV Oberwart
13-04 00:00
FT
WSC Hertha Wels
0-1
Union Gurten
13-04 00:00
FT
SV Wals-Grunau
3-1
St. Johann
13-04 00:30
FT
Ardagger
0-1
Neusiedl1
13-04 00:30
FT
Austria Wien (Youth)
1-1
Favoritner AC
13-04 00:30
FT
Traiskirchen
2-2
Mauerwerk
13-04 19:00
FT
1Bischofshofen
3-3
SC Imst
13-04 20:00
FT
SPG Motz/Silz
3-0
SVG Reichenau
13-04 20:30
FT
1SR Donaufeld Wien
1-1
Kremser
13-04 21:00
FT
1Wiener Viktoria
2-2
Wiener SC
13-04 21:00
FT
Kufstein
0-4
SV Austria Salzburg
13-04 21:30
FT
SV Leobendorf
2-1
Team Wiener Linien1
13-04 22:00
FT
FC Pinzgau Saalfelden
3-2
Dornbirner SV
13-04 00:00
FT
Energie Cottbus
2-1
Greifswalder FC
13-04 00:00
FT
Stuttgarter Kickers
4-0
Bahlinger
13-04 00:00
FT
Bayern Munchen (Youth)
1-1
TSV Aubstadt
13-04 00:00
FT
FC Memmingen
0-0
Viktoria Aschaffenburg
13-04 00:00
FT
SpVgg Bayreuth
2-1
Eintracht Bamberg
13-04 00:00
FT
ETSV Weiche Flensburg
0-0
FC Kilia Kiel
13-04 00:00
FT
Zwickau
1-1
ZFC Meuselwitz
13-04 00:00
FT
Berliner AK 07
0-2
Eilenburg
13-04 00:00
FT
Kickers Offenbach
3-5
FC 08 Hombrug
13-04 00:30
FT
SSVg Velbert
0-0
SV Rodinghausen
13-04 00:30
FT
1SV Drochtersen/Assel
2-1
Eimsbutteler TV
13-04 18:00
FT
Chemnitzer
1-3
VSG Altglienicke
13-04 18:00
FT
BFC Viktoria 1889
3-1
Berliner FC Dynamo2
13-04 19:00
FT
Rot-Weiss Oberhausen
0-0
Monchengladbach AM.
13-04 19:00
FT
Rot-Weiss Erfurt
0-1
FC Lokomotive Leipzig
13-04 19:00
FT
1Holstein Kiel II
1-1
SSV Jeddeloh
13-04 19:00
FT
1Wuppertaler
3-0
Gutersloh1
13-04 19:00
FT
Wurzburger Kickers
4-0
Te Cu Kukuh Atta Seip
13-04 19:00
FT
TuS Koblenz
0-1
Freiberg
13-04 19:00
FT
Wiedenbruck
3-1
Koln Am
13-04 19:00
FT
Vfr Aalen
2-3
TSV Schott Mainz
13-04 19:00
FT
TSG Balingen
0-5
TSG Hoffenheim (Youth)
13-04 19:00
FT
Alemannia Aachen
3-0
Rot-Weiss Ahlen
13-04 19:00
FT
Eintracht Frankfurt (Youth)
5-0
SG Barockstadt
13-04 19:00
FT
FC Augsburg II
3-0
SpVgg Ansbach
13-04 19:00
FT
Fortuna Dusseldorf (Youth)
0-0
Duren
13-04 19:00
FT
Fortuna Koln
0-1
Bocholt FC
13-04 19:00
FT
1SV Lippstadt
1-5
Schalke 04 (Youth)
13-04 19:00
FT
1Hessen Kassel
1-0
Astoria Walldorf
13-04 19:00
FT
Nurnberg (Youth)
2-1
Wacker Burghausen
13-04 19:00
FT
SV Schalding Heining
1-2
Greuther Furth (Youth)
13-04 19:00
FT
Schweinfurt 05 FC
0-2
FV Illertissen
13-04 19:00
FT
TSV Steinbach Haiger
0-2
FSV Frankfurt
13-04 19:00
FT
DJK Vilzing
3-1
TSV Buchbach
13-04 19:30
FT
SC Spelle-Venhaus
3-3
Oldenburg
13-04 20:00
FT
SV Meppen
4-1
Havelse
13-04 00:00
FT
TJ Spartak Myjava
2-0
KFC Komarno
13-04 21:00
FT
MSK Puchov
2-0
Spisska Nova Ves
13-04 21:00
FT
Tatran LM
1-2
Povazska Bystrica
13-04 21:00
FT
Slavoj Trebisov
1-1
Humenne
13-04 00:00
FT
ATSV Wolfsberg
2-2
SC Landskron
13-04 00:00
FT
Weinland Gamlitz
4-1
TUS Heiligenkreuz1
13-04 00:00
FT
UFC Fehring
5-0
USV Gnas
13-04 00:00
FT
SV Seekirchen
2-0
USK Anif
13-04 00:30
FT
HarreitherWaldhofen
0-1
USV Scheiblingkirchen-Warth
13-04 00:30
FT
Parndorf
2-2
ASV Siegendorf
13-04 19:30
FT
ASKO Kottmannsdorf
1-1
St Jakob/Rosental
13-04 20:00
FT
SV Wienerberger
1-2
Helfort 15
13-04 20:00
FT
SV Ilz
2-0
SK Furstenfeld
13-04 21:00
FT
Hellas Kagran
3-2
Simmeringer SC
13-04 21:00
FT
FSC Eggendorf Hartberg II
6-0
SC Bruck An Der Mur
13-04 21:30
FT
WSPG Wels II
1-3
SV Bad Ischl
13-04 00:00
FT
Nykobing FC
0-5
Roskilde
13-04 18:45
FT
FA 2000
3-1
Skive IK
13-04 19:00
FT
Brabrand
0-1
HIK Hellerup
13-04 19:00
FT
Middelfart G og
0-2
Aarhus Fremad
13-04 00:00
FT
Orebro Soder (nữ)
3-1
Lidkopings FK (nữ)
13-04 18:00
FT
Eskilstuna United (nữ)
2-0
Jitex DFF (nữ)
13-04 19:00
FT
Malmo (nữ)
0-4
Umea IK (nữ)
13-04 19:00
FT
Sundsvalls DFF (nữ)
0-3
Gamla Upsala SK (nữ)
13-04 21:00
FT
Bollstanas Sk (nữ)
2-1
IFK Kalmar (nữ)
13-04 00:00
FT
MSV Duisburg
1-1
SV Waldhof Mannheim
13-04 19:00
FT
SC Verl
3-1
Erzgebirge Aue
13-04 19:00
FT
Viktoria koln
4-2
Hallescher FC
13-04 19:00
FT
Unterhaching
4-1
VFB Lubeck
13-04 19:00
FT
Borussia Dortmund (Youth)
1-1
Ingolstadt
13-04 19:00
FT
SSV Ulm 1846
2-0
Preuben Munster
13-04 21:30
FT
Saarbrucken
4-1
SV Sandhausen
13-04 00:00
FT
Lunds BK
1-2
Eskilsminne IF
13-04 18:00
FT
Vasalunds IF
3-0
Taby
13-04 18:00
FT
Angelholms FF
2-1
FC Rosengard
13-04 18:00
FT
Pitea IF
2-1
AFC Eskilstuna
13-04 18:00
FT
FC Stockholm Internazionale
2-1
Karlbergs BK
13-04 18:00
FT
Onsala BK
2-3
Ljungskile
13-04 21:00
FT
Jonkopings Sodra IF
1-2
Falkenberg
13-04 21:00
FT
Assyriska United IK
4-0
Sollentuna United
13-04 21:00
FT
Torslanda IK
0-1
BK Olympic
13-04 00:00
FT
GIF Sundsvall
3-1
Skovde AIK
13-04 20:00
FT
Landskrona BoIS
2-1
IK Oddevold
13-04 20:00
FT
Varbergs BoIS FC
2-0
Ostersunds FK
13-04 00:00
FT
Eintracht Trier
1-0
Kaiserslautern (Youth)
13-04 00:00
FT
1Pforzheim
0-3
SG Sonnenhof Grossaspach
13-04 00:00
FT
Arminia Ludwigshafen
2-1
TUS Mechtersheim1
13-04 00:30
FT
Kirchheimer SC
0-1
TSV Rain Am Lech
13-04 00:30
FT
Uerdingen KFC 05
3-2
Sportverein Sonsbeck
13-04 00:30
FT
TuS Bersenbruck
1-2
BSV Rehden
13-04 00:30
FT
TuRa Harksheide
0-1
FC Suderelbe1
13-04 00:30
FT
Bonner sc
1-0
Bergisch Gladbach 09
13-04 01:00
FT
1SF Baumberg
4-0
FC Kleve1
13-04 18:00
FT
BTS Neustadt
2-1
Bremerhaven
13-04 18:00
FT
KSV Vatan Sport Bremen
2-4
ESC Geestemunde
13-04 19:00
FT
RSV Eintracht
2-2
FC Anker Wismar
13-04 19:00
FT
Tennis Borussia Berlin
0-5
SV Tasmania Berlin
13-04 19:00
FT
FC Giessen
3-0
Eintracht Stadtallendorf
13-04 19:00
FT
TSV Landsberg
1-2
FC Sonthofen
13-04 20:00
FT
SV Ramlingen Ehlershausen
2-0
SV Meppen II
13-04 20:00
FT
Bayern Alzenau
3-0
Turk Gucu Friedberg
13-04 20:30
FT
1VfR Mannheim
1-0
FSV 08 Bissingen1
13-04 20:30
FT
TSG Pfeddersheim
2-1
Baumholder
13-04 20:30
FT
SV Auersmacher
3-1
Wadegesi Heim1
13-04 21:00
FT
SF Hamborn 07
2-1
SC Union Nettetal
13-04 21:00
FT
SV Atlas Delmenhorst
2-0
Eintracht Celle
13-04 00:00
FT
KS Wiazownica
1-1
Swidniczanka Swidnik
13-04 00:30
FT
MKS Trzebinia
2-3
Luban Maniowy
13-04 17:00
FT
Odra Bytom Odrzanski
1-1
GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
13-04 17:00
FT
Concordia Elblag
1-1
Lechia Tomaszow Mazowiecki
13-04 17:00
FT
Jagiellonia Bialystok II
0-3
LKS Lomza
13-04 17:00
FT
Cartusia
2-1
KS Polonia Sroda Wlkp1
13-04 17:00
FT
1Gornik II Zabrze
2-0
Gornik Polkowice
13-04 18:00
FT
LKS Goczalkowice Zdroj
0-0
Rakow Czestochowa 21
13-04 18:00
FT
Avia Swidnik
1-2
Siarka Tarnobrzeg
13-04 19:00
FT
Wikielec
0-0
Sieradz
13-04 19:00
FT
Unia Turza Slaska
0-1
GKP Gorzow
13-04 19:00
FT
Orleta Radzyn Podlaski
0-3
KS Wieczysta Krakow
13-04 19:30
FT
Pogon Szczecin II
1-0
Vineta Wolin
13-04 20:00
FT
Warta Gorzów Wielkopolski
0-0
Slask Wroclaw II1
13-04 20:00
FT
LZS Starowice Dolne
4-1
Lechia Zielona Gora
13-04 20:00
FT
Garbarnia Krakow
3-0
Star Starachowice
13-04 20:00
FT
Olimpia Zambrow
1-2
Unia Skierniewice1
13-04 20:00
FT
Flota Swinoujscie
2-1
Gedania Gdansk
13-04 20:00
FT
Elana Torun
3-0
KTS-K Luzino
13-04 20:30
FT
KSZO Ostrowiec
1-1
Wisloka Debica
13-04 21:00
FT
Unia Tarnow
4-0
Sokol Sieniawa
13-04 21:00
FT
Chelmianka Chelm
1-1
Czarni Polaniec
13-04 21:00
FT
Wislanie Jaskowice
3-0
Karpaty Krosno
13-04 21:00
FT
GKS Belchatow
0-0
Pogon Grodzisk Mazowiecki
13-04 21:00
FT
1Pelikan Lowicz
2-3
Swit Nowy Dwor Mazowiecki
13-04 21:00
FT
KS Legionovia Legionowo
4-3
Victoria Sulejowek
13-04 21:00
FT
KP Starogard Gdanski
1-4
Zawisza Bydgoszcz SA
13-04 21:00
FT
KS Pogon Nowe Skalmierzyce
2-3
Stargard Szczecinski
13-04 21:00
FT
Carina Gubin
2-3
Rekord Bielsko-Biala
13-04 22:00
FT
Gwarek Tarnowskie Gory
2-3
MKS Kluczbork1
13-04 00:00
FT
1Dila Gori
0-0
Dinamo Batumi1
13-04 00:00
FT
Trabzonspor
0-1
Sivasspor
13-04 17:30
FT
Kasimpasa
0-2
Konyaspor
13-04 20:00
FT
Ankaragucu
3-1
Gazisehir Gaziantep
13-04 00:00
FT
United Africa Tigers
2-2
Mighty Gunners
13-04 21:00
FT
FC Civics
1-0
Eeshoke Chula Chula
13-04 21:00
FT
Julinho Sporting
0-1
Young Africans Sports Club
13-04 00:00
FT
Manisa BB Spor
2-2
Eyupspor1
13-04 17:30
FT
1Keciorengucu
2-1
Genclerbirligi
13-04 20:00
FT
Boluspor
1-0
Umraniyespor
13-04 00:00
FT
Pretoria Univ
1-1
Mamelodi Sundowns
13-04 20:00
FT
Stellenbosch FC
4-0
Supersport United
13-04 00:00
FT
Odense BK
1-3
Viborg
13-04 00:00
FT
Inter Turku
3-3
AC Oulu
13-04 18:00
FT
Ilves Tampere
4-6
Gnistan Helsinki
13-04 21:00
FT
IFK Mariehamn
2-2
KuPs
13-04 00:00
FT
Hassleholms IF
2-1
Rappe GOIF
13-04 00:00
FT
Bodens BK
2-0
Bergnasets AIK
13-04 00:30
FT
Ahlafors IF
3-2
IFK Skovde FK
13-04 00:30
FT
IK Sleipner
2-2
Syrianska Eskilstuna IF
13-04 00:30
FT
Grebbestads IF
1-3
Lidkopings FK
13-04 17:00
FT
Hittarps IK
0-4
Vastra Frolunda
13-04 17:00
FT
IF Algarna
1-3
Kiruna FF
13-04 18:00
FT
1Landvetter IS
2-2
Husqvarna
13-04 18:00
FT
Viggbyholms
1-1
FC Arlanda
13-04 18:00
FT
Jonsereds IF
1-2
Varbergs GIF FK
13-04 18:00
FT
Hogaborgs BK
1-2
Simrishamn
13-04 18:00
FT
Osterlen FF
1-0
FBK Balkan
13-04 19:00
FT
Taftea IK
1-3
Skelleftea FF
13-04 19:00
FT
IK Kongahalla
2-1
Kumla
13-04 19:00
FT
Laholms FK
5-3
IK Tord
13-04 19:00
FT
IFK Lulea
2-1
Ytterhogdal IK
13-04 19:00
FT
BK Astrio
3-0
Lindome GIF
13-04 19:00
FT
IFK Berga
0-0
IFK Hassleholm
13-04 19:00
FT
IK Gauthiod
0-2
Herrestads AIF
13-04 19:00
FT
Sifhalla
1-2
Vanersborg FK
13-04 20:00
FT
Skiljebo SK
3-2
FC Gute
13-04 21:00
FT
IK Franke
2-4
Enkoping
13-04 21:00
FT
Vanersborgs IF
1-0
Motala AIF FK
13-04 21:00
FT
Tegs SK
2-1
IFK Ostersunds
13-04 21:00
FT
Smedby AIS
1-3
Huddinge IF
13-04 21:00
FT
Dalkurd FF
1-3
Jarfalla
13-04 00:00
FT
Horsholm-Usserod IK
2-3
Bronshoj
13-04 18:00
FT
Karlslunde IF
5-1
Tarnby FF
13-04 19:00
FT
Næstved IF 2
0-2
Ledoje-Smorum Fodbold
13-04 00:15
FT
CSKA Sofia
1-2
Pirin Blagoevgrad
13-04 21:45
FT
Slavia Sofia
3-1
FC Hebar Pazardzhik
13-04 00:30
FT
Chateauroux
1-2
Le Mans
13-04 00:30
FT
Dijon
1-0
Orleans US 451
13-04 00:30
FT
Marignane Gignac
0-2
Red Star FC 93
13-04 00:30
FT
Nimes
0-1
Versailles 78
13-04 00:30
FT
Villefranche
1-1
FC Rouen
13-04 00:30
FT
Cholet So
1-0
Sochaux
13-04 00:30
FT
Avranches
0-2
Epinal
13-04 00:30
FT
TuS Immendorf
2-2
Sportfreunde Eisbachtal
13-04 00:30
FT
Neuchatel Xamax
3-1
Aarau
13-04 01:15
FT
Schaffhausen
0-1
Vaduz
13-04 00:30
FT
SV Viktoria Herxheim
3-1
FSV Offenbach
13-04 21:00
FT
TuS Hohenecken
1-4
TB Jahn Zeiskam 1896
13-04 00:30
FT
CS Universitatea Craiova
1-2
Farul Constanta
13-04 21:00
FT
FC Voluntari
1-1
FC Otelul Galati
13-04 00:30
FT
Sao Jose EC U19
3-1
Brasil de Farroupilha U19
13-04 00:30
FT
Boulogne
1-1
Beauvais
13-04 01:00
FT
Chambly FC
1-1
Stade Briochin
13-04 20:00
FT
Toulouse FC II
4-2
Evian Thonon Gaillard
13-04 00:30
FT
KV Oostende U21
1-0
Patro Eisden U21
13-04 00:40
FT
Lommel SK U21
2-0
RS Waasland Beveren U21
13-04 01:00
FT
FCV Dender EH U21
3-1
Lierse U21
13-04 01:30
FT
Kortrijk U21
6-1
RWD Molenbeek U21
13-04 20:00
FT
Westerlo U21
3-2
Deinze U21
13-04 00:30
FT
LASK Linz
3-1
Red Bull Salzburg
13-04 22:00
FT
1Wolfsberger AC
0-1
Austria Wien
13-04 22:00
FT
1Austria Lustenau
0-1
Rheindorf Altach
13-04 22:00
FT
WSG Swarovski Tirol
2-1
FC Blau Weiss Linz
13-04 00:40
FT
TSV Rudow
1-1
Reinickendorfer Fuchse
13-04 18:00
FT
SV Empor Berlin
3-1
FC Wilmersdorf
13-04 19:00
FT
VSG Altglienicke II
3-2
Frohnauer SC
13-04 01:00
FT
OKS Stomil Olsztyn
0-1
Polonia Bytom
13-04 20:10
FT
Stal Stalowa Wola
0-0
Olimpia Elblag
13-04 01:00
FT
Excelsior SBV
4-0
Volendam1
13-04 21:30
FT
PSV Eindhoven
6-0
Vitesse Arnhem
13-04 01:00
FT
Genk II
1-1
Francs Borains
13-04 01:00
FT
Club Brugge Ⅱ
1-2
RFC de Liege
13-04 21:00
FT
Lierse
1-1
Anderlecht II
13-04 01:00
FT
Southampton U21
1-1
Nottingham Forest U21
13-04 01:00
FT
Manchester City U21
2-0
West Bromwich U21
13-04 01:00
FT
Everton U21
2-3
Blackburn Rovers U21
13-04 01:00
FT
Crystal Palace U21
2-2
Chelsea U21
13-04 01:00
FT
Norwich City U21
0-2
West Ham U21
13-04 01:30
FT
Manchester United U21
0-3
Liverpool U21
13-04 17:00
FT
Newcastle U21
1-3
Fulham U21
13-04 01:00
FT
Ituano (Youth)
1-2
Desportivo Brasil Youth
13-04 01:00
FT
Rio Branco (Youth)
3-4
Inter de Limeira (Youth)
13-04 01:00
FT
Sao Jose AP (Youth)
2-3
Taubate (Youth)
13-04 01:00
FT
Uniao Mogi Youth
0-3
Joseense SP Youth
13-04 01:00
FT
Sao Carlos (Youth)
0-4
Velo Clube Youth
13-04 01:00
FT
Brasilis FC U20
1-5
Ponte Preta U20
13-04 01:00
FT
Rio Preto (Youth)
1-0
Olimpia SP U201
13-04 01:00
FT
Gremio Osasco Audax Youth
1-1
Gremio Osasco Youth
13-04 01:00
FT
Inter Bebedouro SP Youth
1-3
Botafogo-SP (Youth)
13-04 01:00
FT
Sao Caetano (Youth)
1-0
Aster Brasil FC U201
13-04 01:00
FT
Portuguesa Santista SP Youth
3-1
Santo Andre (Youth)1
13-04 01:00
FT
Tupa SP Youth
1-4
Marilia (Youth)
13-04 01:00
FT
Sao Bento SP (Youth)
0-0
Sfera Youth
13-04 01:00
FT
Ibrachina Youth
2-2
Nacional AC SP (Youth)1
13-04 01:00
FT
Vocem SP Youth
0-5
Gremio Novorizontin (Youth)
13-04 01:00
FT
Juventus-AC (Youth)
1-1
EC Sao Bernardo U20
13-04 01:00
FT
Comercial SP Youth
2-0
CA Bandeirante Youth
13-04 01:00
FT
Maua SP Youth
3-0
Mauaense SP Youth
13-04 01:00
FT
Rio Claro (Youth)
1-1
Ferroviaria SP (Youth)
13-04 01:00
FT
CA Guacuano U20
2-3
SC Aguai SP Youth
13-04 01:00
FT
De Graafschap
5-1
SC Telstar
13-04 01:00
FT
FC Oss
1-4
Roda JC
13-04 01:00
FT
1Willem II
4-1
AZ Alkmaar (Youth)
13-04 01:00
FT
NAC Breda
1-4
Dordrecht
13-04 01:00
FT
ADO Den Haag
0-1
Helmond Sport
13-04 01:00
FT
FC Eindhoven
2-5
Jong PSV Eindhoven (Youth)
13-04 01:00
FT
Emmen
1-3
MVV Maastricht
13-04 01:00
FT
Fram/Ulfarnir U19
3-1
Thor Akureyri U19
13-04 01:00
FT
1Viktoria Zizkov B
0-3
Zlicin
13-04 15:30
FT
Litomerice
1-0
FK Krupka
13-04 21:30
FT
TJ Sokol Srbice
0-4
FK Usti nad Labem B
13-04 01:00
FT
Barra SC U20
4-1
Criciuma SC (Youth)
13-04 01:00
FT
Avai (Youth)
2-1
Chapecoense (Youth)
13-04 01:00
FT
Hercilio Luz U20
4-0
Nacao Esportes U20
13-04 01:20
FT
FC Cascavel PR U20
1-0
Hope International U20
13-04 01:30
FT
Cerrado U20
1-3
Trindade AC Youth
13-04 01:30
FT
1Itaberai U20
0-0
Aparecida EC U201
13-04 01:30
FT
Guanabara City U20
0-1
Royal U20
13-04 01:30
FT
1Vila Nova (Youth)
7-1
AE Jataiense U201
13-04 19:00
FT
1Camacariense U20
3-3
AD Leonico U20
13-04 19:00
FT
Catuense BA U20
1-3
Bahia (Youth)
13-04 19:30
FT
Atletico Goianiense U20
1-1
Guapo M19 EC U20
13-04 01:00
FT
Estrella de Berisso
2-0
Social Atletico Television2
13-04 01:30
FT
Deportivo Camioneros
2-0
Ezeiza
13-04 01:00
FT
Platense (nữ)
3-0
CA Estudiantes Caseros (nữ)
13-04 01:30
FT
Leganes
0-0
RCD Espanyol
13-04 21:15
FT
Sporting Gijon
1-0
FC Cartagena
13-04 01:30
FT
Borac Banja Luka
1-0
FK Sloga Doboj
13-04 18:30
FT
FK Zvijezda 09
1-2
GOSK Gabela
13-04 21:00
FT
HSK Zrinjski Mostar
1-0
FK Velez Mostar
13-04 01:30
FT
1Hearts (nữ)
2-0
Hibernian (nữ)
13-04 01:30
FT
Motor Lublin
2-2
Arka Gdynia
13-04 01:30
FT
Resovia Rzeszow
0-2
Stal Rzeszow
13-04 20:00
FT
GKS Katowice
1-3
Odra Opole
13-04 01:30
FT
Famkes Merkem (nữ)
0-1
Gent B (nữ)
13-04 19:15
FT
Westerlo (nữ)
5-0
Royal FC Liege (nữ)
13-04 20:00
FT
Moldavo (nữ)
2-0
Zulte-Waregem II (nữ)
13-04 20:30
FT
Eendracht Aalst (nữ)
0-1
Standard Liege B (nữ)
13-04 01:30
FT
Floridsdorfer AC
0-2
Leoben
13-04 01:30
FT
Kilbarrack United
3-1
Home Farm FC
13-04 20:00
FT
College Corinthians
4-1
Rockmount
13-04 01:30
FT
Racing Genk (nữ)
0-2
Standard Liege (nữ)
13-04 18:30
FT
Anderlecht (nữ)
2-0
Oud Heverlee Leuven (nữ)
13-04 21:00
FT
Zulte Waregem VV (nữ)
1-1
Charleroi (nữ)
13-04 21:15
FT
Club Brugge (nữ)
0-2
KAA Gent Ladies (nữ)
13-04 01:30
FT
Modena
1-3
Catanzaro
13-04 19:00
FT
Pisa
3-1
Feralpisalo
13-04 19:00
FT
Sampdoria
0-1
SudTirol
13-04 19:00
FT
Cittadella
0-0
Ascoli
13-04 19:00
FT
Como
2-1
Bari
13-04 19:00
FT
Cremonese
1-2
Ternana
13-04 21:15
FT
Cosenza Calcio 1914
1-1
Palermo
13-04 21:15
FT
Lecco
1-0
A.C. Reggiana 1919
13-04 21:15
FT
Parma
2-0
Spezia
13-04 01:30
FT
Pogon Szczecin
5-0
Ruch Chorzow
13-04 20:00
FT
Stal Mielec
0-0
Widzew lodz
13-04 01:45
FT
Athlone Town
1-0
Finn Harps
13-04 01:45
FT
Cobh Ramblers
2-4
Wexford (Youth)
13-04 01:45
FT
Treaty United
0-0
Kerry FC
13-04 01:50
FT
UC Dublin
0-0
Cork City
13-04 01:45
FT
Drogheda United
2-2
Derry City
13-04 01:45
FT
Dundalk
0-0
St. Patricks Athletic
13-04 01:45
FT
Shelbourne
1-2
Bohemians
13-04 01:45
FT
1Waterford United
0-0
Galway United
13-04 02:00
FT
Shamrock Rovers
3-0
Sligo Rovers
13-04 01:45
FT
Hearts (R)
4-2
Boness Utd
13-04 21:00
FT
1Linlithgow Rose
1-0
Tranent Juniors
13-04 21:00
FT
Stirling University
1-4
Broomhill FC
13-04 21:00
FT
Albion Rovers
1-2
Civil Service Strollers FC1
13-04 21:00
FT
Cowdenbeath
2-1
Gretna
13-04 21:00
FT
East Kilbride
1-0
Berwick Rangers
13-04 21:00
FT
East Stirlingshire
6-4
Celtic B
13-04 21:00
FT
Cumbernauld Colts
4-1
Edinburgh University FC
13-04 21:00
FT
Gala Fairydean
0-3
Caledonian Braves
13-04 01:45
FT
Widnes
4-2
Prescot Cables
13-04 01:45
FT
Azy based nano Bo
3-0
US Fiorenzuola1
13-04 21:15
FT
Albinoleffe
0-0
Renate AC
13-04 21:15
FT
Nuova Monterosi
3-1
Giugliano
13-04 21:15
FT
FB Brindisi 1912
2-0
AS Sorrento Calcio
13-04 01:45
FT
Crusaders
1-2
Linfield FC
13-04 21:00
FT
1Loughgall FC
3-1
Glenavon Lurgan
13-04 21:00
FT
1Newry City
0-2
Dungannon Swifts
13-04 21:00
FT
Coleraine
2-1
Glentoran FC
13-04 21:00
FT
Carrick Rangers
2-1
Ballymena United
13-04 01:45
FT
Sint-Truidense
3-3
Standard Liege
13-04 21:00
FT
Jeunesse Molenbeek
3-1
KAS Eupen
13-04 01:45
FT
Connahs Quay Nomads FC
0-0
Bala Town F.C.
13-04 18:45
FT
Haverfordwest County
3-1
Colwyn Bay
13-04 20:30
FT
Barry Town United
2-1
Aberystwyth Town
13-04 20:30
FT
Pontypridd
0-3
Pen-y-Bont FC
13-04 20:30
FT
UWIC Inter Cardiff
0-5
The New Saints
13-04 20:30
FT
Newtown AFC
5-0
Caernarfon
13-04 01:45
FT
Greenock Morton
1-4
Dundee United
13-04 21:00
FT
Airdrie United
2-1
Dunfermline Athletic
13-04 21:00
FT
Ayr United
5-0
Arbroath
13-04 21:00
FT
Queen's Park
0-1
Inverness
13-04 21:00
FT
Raith Rovers
0-0
Partick Thistle
13-04 02:00
FT
Brunos Magpie
2-2
Europa Point
13-04 21:30
FT
1Europa FC
1-2
Lions Gibraltar1
13-04 02:00
FT
Paris FC (nữ)
2-2
Reims (nữ)
13-04 19:00
FT
Guingamp (nữ)
3-3
Paris Saint Germain (nữ)
13-04 19:00
FT
2Montpellier (nữ)
1-2
Lille (nữ)
13-04 19:30
FT
Dijon w
1-2
Le Havre (nữ)
13-04 02:00
FT
Arroyo Club Polideportivo
3-0
CP Montehermoso1
13-04 03:00
FT
Panaderia Pulido
0-4
Las Palmas Atletico
13-04 03:00
FT
1CD Buzanada
2-0
UD Ibarra
13-04 03:15
FT
Arucas CF
2-2
Villa Santa Brigida
13-04 18:00
FT
Atletico Malagueno
3-0
Atletico Melilla
13-04 18:30
FT
UD Tamaraceite
0-1
CF San Bartolome
13-04 20:45
FT
CE Felanitx
2-0
UD Alcudia
13-04 21:00
FT
UD Collerense
1-0
Portmany
13-04 21:00
FT
Beti Kozkor KE
0-1
CD Cortes
13-04 21:00
FT
Real Madrid C
3-0
Torrejon CF
13-04 21:00
FT
UCD Burlades
0-1
CD Ardoi Draw1
13-04 21:00
FT
Elche CF Ilicitano
8-0
Silla CF
13-04 21:15
FT
UB Conquense
1-0
Tomelloso
13-04 21:30
FT
UD Arenal
0-1
Alaior
13-04 21:30
FT
CD Ebro
3-1
Tamar Ritter
13-04 21:30
FT
UD Fraga
2-1
AD Almudevar
13-04 21:30
FT
Montecasillas FC
3-1
CD Algar
13-04 21:30
FT
SD Beasain
1-0
Pasaia KE
13-04 21:30
FT
CD Beti Onak
3-3
Lagunak
13-04 21:45
FT
CD Laguna de Duero
2-0
Ponferradina B
13-04 22:00
FT
CD Villacanas
3-0
AD San Clemente
13-04 22:00
FT
CD Bezana
1-0
Atletico Albericia
13-04 02:15
FT
Gil Vicente
0-4
Sporting CP
13-04 21:30
FT
Vitoria Guimaraes
1-1
SC Farense
13-04 02:15
FT
Stjarnan Gardabaer
1-3
KR Reykjavik
13-04 21:00
FT
Breidablik
4-0
Vestri1
13-04 02:15
FT
Hviti Riddarinn
0-3
Grindavik
13-04 02:15
FT
UMF Selfoss
3-1
Kari Akranes
13-04 02:30
FT
Dalvik Reynir
2-0
KF Fjallabyggdar
13-04 03:15
FT
Hafnir
3-0
Ulfarnir
13-04 03:30
FT
IH Hafnarfjordur
3-3
Ymir
13-04 19:00
FT
Tindastoll Sauda
1-1
Magni
13-04 20:00
FT
Leiknir Reykjavik
1-4
Afturelding
13-04 20:00
FT
Arborg
1-2
FC Arbaer
13-04 20:00
FT
KA Asvellir
3-3
RB Keflavik
13-04 21:00
FT
Grotta Seltjarnarnes
3-2
UMF Njardvik1
13-04 21:00
FT
IBV Vestmannaeyjar
5-1
KF Gardabaer
13-04 21:00
FT
Vaengir Jupiters
1-7
Throttur Reykjavik
13-04 02:30
FT
Deportes Recoleta
0-3
Deportes Limache
13-04 03:00
FT
Deportivo Municipal (nữ)
0-1
FBC Melgar (nữ)
13-04 03:00
FT
Fram Reykjavik (nữ)
2-2
Fjardab Hottur Leiknir (nữ)
13-04 03:00
FT
1Sport Huancayo
1-2
Cienciano1
13-04 03:30
FT
CD Universitario Reserves
2-1
Veraguas FC Reserves
13-04 03:30
FT
UMECIT Reserves
1-2
Aguilas UP
13-04 05:00
FT
Tauro Reserves
3-1
Alianza FC Panama Reserves
13-04 04:00
FT
Papua New Guinea U16
0-14
Solomon Islands U16
13-04 09:00
FT
Tonga U16
3-0
American Samoa U16
13-04 04:00
FT
Bolivia (nữ) U20
0-6
Venezuela (nữ) U20
13-04 06:30
FT
Brasil (nữ) U20
5-1
Chile (nữ) U20
13-04 04:00
FT
CH Futbol Club
3-2
Cilesi FC
13-04 05:00
FT
Arietes FC
3-0
Halcones Zuniga SC
13-04 07:00
FT
CF Cadereyta
1-1
FC Santiago II
13-04 08:30
FT
La Piedad Imperial
3-3
Halcones de Zapopan II1
13-04 09:00
FT
Buhos UNISON FC
0-0
Obson Dynamo FC
13-04 04:00
FT
Lone FC
1-1
Parrillas One
13-04 08:10
FT
Atletico Choloma
1-0
Pumas Las Vegas
13-04 04:10
FT
Nueva Chicago
0-1
Estudiantes Rio Cuarto1
13-04 04:15
FT
Encarnacion FC
0-0
3 De Febrero
13-04 06:30
FT
1Guairena
0-0
Sportivo San Lorenzo
13-04 20:00
FT
Deportivo Carapegua
1-0
Club Fernando de la Mora
13-04 20:00
FT
Martin Ledesma
2-0
Atletico Colegiales
13-04 04:30
FT
CD Aguila (nữ)
3-0
Municipal Limeno (nữ)
13-04 05:30
FT
Guarani CA
1-0
Sol de America
13-04 08:00
FT
Sportivo Trinidense
1-2
2 de Mayo PJC
13-04 05:30
FT
1Knoxville troops
0-1
Omaha
13-04 06:30
FT
Charlotte Independence
1-0
Greenville Triumph
13-04 05:30
FT
Estudiantes La Plata
1-0
Boca Juniors1
13-04 06:00
FT
Barretos SP
2-1
XV de Jau
13-04 06:00
FT
Poza Rica
3-1
Club Canoneros Marina
13-04 07:00
FT
Estudiantes Tecos
6-0
Calor de San Pedro
13-04 06:00
FT
Oratorio RC
1-0
Independente AP
13-04 06:00
FT
Palmeiras SP (nữ)
4-0
Kindermann (nữ)
13-04 06:30
FT
Santos (nữ)
1-3
SC Corinthians Paulista (nữ)
13-04 06:00
FT
Fundacion AIFI
2-0
Deportivo Nueva Esparta
13-04 06:00
FT
Monagas SC
1-0
Zamora Barinas
13-04 06:05
FT
Deportes Tolima
2-1
Aguilas Doradas
13-04 08:15
FT
Deportivo Cali
1-1
America de Cali
13-04 07:00
FT
SV Dakota
1-0
Racing Club Aruba
13-04 07:00
FT
Deportivo Cuenca
3-3
Sociedad Deportiva Aucas
13-04 07:10
FT
Houston Dash (nữ)
1-3
Washington Spirit (nữ)
13-04 08:30
FT
Utah Royals (nữ)
0-1
Orlando Pride (nữ)
13-04 07:10
FT
1RAMS Village Superstars
2-1
Flow 4G Cayon Rockets1
13-04 07:30
FT
Union Villa Krause
1-2
Penarol de San Juan Reserves
13-04 08:00
FT
San Francisco FC
3-1
CA Independente
13-04 08:00
FT
Austin FC II
0-1
Saint Louis City B
13-04 08:05
FT
1Queretaro FC
0-2
Mazatlan FC
13-04 10:00
FT
Puebla
0-1
CDSyC Cruz Azul
13-04 10:00
FT
Necaxa
2-0
Santos Laguna
13-04 09:00
FT
Municipal Liberia
1-0
AD Guanacasteca
13-04 09:00
FT
Tokyo International Unversity FC
0-2
Tokyo 23
13-04 09:00
FT
Selwyn United
0-5
Nelson Suburbs
13-04 09:45
FT
1FC Twenty 11
0-5
Nomads
13-04 09:30
FT
Moreland City U23
4-1
Manningham United Blues U23
13-04 12:00
FT
South Melbourne U23
3-3
Green Gully U23
13-04 12:00
FT
South Melbourne U23
3-3
Green Gully U23
13-04 13:00
FT
Altona Magic U23
0-0
St Albans Saints U23
13-04 13:15
FT
Hume City U23
1-5
Dandenong City U23
13-04 16:00
FT
Port Melbourne U23
7-4
Dandenong Thunder U23
13-04 09:30
FT
Adamstown Rosebud Reserves
1-0
Cooks Hill United Reserves
13-04 09:30
FT
1New Lambton FC Reserves
3-1
Edgeworth Eagles Reserves
13-04 11:30
FT
1Valentine Phoenix Reserves
2-1
Weston Workers Reserves
13-04 13:00
FT
Maitland FC Reserves
2-2
Lake Macquarie Reserves
13-04 09:30
FT
Miramar Rangers
3-2
Western Suburbs1
13-04 10:00
FT
Petone FC
2-3
Island Bay United
13-04 10:45
FT
Wellington Olympic
4-1
Waterside Karori
13-04 09:30
FT
2Canberra Olympic U23
1-1
Yoogali SC U23
13-04 09:45
FT
Bentleigh Greens U23
2-1
North Geelong Warriors U23
13-04 10:00
FT
1Bay Olympic
1-2
Birkenhead United
13-04 10:00
FT
East Coast Bays
2-2
Hamilton Wanderers
13-04 10:00
FT
Western Springs AFC
7-1
Tauranga City United1
13-04 10:00
FT
Eastern Suburbs AFC
3-0
Manuel Wa
13-04 10:00
FT
1Eastern Suburbs Auckland
3-0
Manurewa AFC
13-04 12:00
FT
Melville United
1-2
Auckland United
13-04 12:00
FT
Melville United
1-2
Auckland United
13-04 10:00
FT
West Canberra Wanderers
0-2
Queanbeyan City
13-04 11:15
FT
Wagga City Wanderers
1-3
Belconnen United
13-04 12:00
FT
Brindabella Blues FC
1-5
Anu FC
13-04 12:00
FT
Brindabella Blues FC
1-5
Anu FC
13-04 10:15
FT
Adelaide University Reserve (nữ)
6-1
Salisbury Inter Reserves (nữ)
13-04 12:30
FT
Adelaide Comets Reserve (nữ)
3-3
Metro United FC Reserves (nữ)
13-04 11:00
FT
South Hobart
1-1
Glenorchy Knights FC
13-04 11:30
FT
Hobart Zebras
6-1
LAN Thurston
13-04 13:30
FT
Riverside Olympic
1-5
Devonport City
13-04 13:45
FT
Kingborough Lions
2-1
Launceston City
13-04 11:00
FT
Jungnang Chorus Mustang FC
0-1
Daejeon Hana Citizen II
13-04 12:00
FT
Sejong Vanesse FC
3-3
Jeonju Citizen FC
13-04 12:00
FT
Sejong Vanesse FC
3-3
Jeonju Citizen FC
13-04 13:00
FT
Dangjin Citizen
4-1
Pyeongchang FC
13-04 11:00
FT
Honda FC
3-0
Minebea Mitsumi FC
13-04 11:00
FT
Sony Sendai
0-2
Kochi United
13-04 11:00
FT
Tochigi City
3-1
Briobecca Urayasu
13-04 11:00
FT
Ehime FC (nữ)
1-2
Shizuoka Sangyo University (nữ)
13-04 11:00
FT
Nittaidai University (nữ)
2-0
Orca Kamogawa FC (nữ)
13-04 11:00
FT
Tsukuba FC (nữ)
1-1
Veertien Mie (nữ)
13-04 11:00
FT
Diosa Izumo (nữ)
2-1
SEISA OSA Rheia (nữ)
13-04 11:10
FT
Gold Coast United U23
3-2
Redlands United U231
13-04 12:45
FT
Southside Eagles U23
1-0
St George Willawong FC U23
13-04 13:45
FT
Moreton City Excelsior II U23
3-0
Ipswich FC U231
13-04 14:00
FT
Broadbeach United U23
5-1
Capalaba Bulldogs U231
13-04 16:15
FT
Brisbane City U23
2-2
WDSC Wolves U23
13-04 11:15
FT
Labasa FC
1-0
Nadi FC
13-04 11:30
FT
Adamstown Rosebuds FC
1-3
Cooks Hill United
13-04 11:30
FT
New Lambton FC
0-1
Edgeworth Eagles FC
13-04 14:00
FT
Valentine
2-0
Weston Workers FC
13-04 15:00
FT
Maitland
2-0
Lake Macquarie
13-04 11:30
FT
Northern Demons
4-0
Elizabeth Downs SC
13-04 12:00
FT
Campbelltown City SC
3-1
Adelaide Blue Eagles
13-04 12:00
FT
Cumberland United FC
3-1
The Cove FC
13-04 12:00
FT
2Adelaide City FC
0-2
Adelaide Olympic1
13-04 12:00
FT
Campbelltown City SC
3-1
Adelaide Blue Eagles
13-04 12:00
FT
Cumberland United FC
3-1
The Cove FC
13-04 12:00
FT
2Adelaide City FC
0-2
Adelaide Olympic1
13-04 12:30
FT
Metrostars SC
1-2
Croydon Kings
13-04 12:40
FT
Modbury Jets
2-1
Adelaide Victory
13-04 13:00
FT
West Adelaide SC
1-3
Adelaide Comets FC
13-04 15:30
FT
Fulham United FC
1-4
White City Woodville
13-04 11:45
FT
Logan Lightning (nữ)
2-1
Virginia United SC (nữ)
13-04 13:15
FT
Gold Coast city (nữ)
2-0
Peninsula Power (nữ)
13-04 15:30
FT
Eastern Suburbs SC (nữ)
3-0
Souths United SC (nữ)
13-04 12:00
FT
SC Sagamihara
1-0
Fukushima United FC
13-04 12:00
FT
Nara Club
2-2
Matsumoto Yamaga FC
13-04 12:00
FT
SC Sagamihara
1-0
Fukushima United FC
13-04 12:00
FT
Nara Club
2-2
Matsumoto Yamaga FC
13-04 12:00
FT
Mokpo City
2-2
Chuncheon Citizen
13-04 12:00
FT
Daegu FC II
0-4
Daejeon Korail1
13-04 12:00
FT
Pocheon FC
1-1
Changwon City
13-04 12:00
FT
Mokpo City
2-2
Chuncheon Citizen
13-04 12:00
FT
Daegu FC II
0-4
Daejeon Korail1
13-04 12:00
FT
Pocheon FC
1-1
Changwon City
13-04 13:00
FT
Gimhae City
1-0
Paju Citizen FC
13-04 12:00
FT
Changnyeong (nữ)
0-1
Gyeongju FC (nữ)
13-04 12:00
FT
1Sejong Gumi Sportstoto (nữ)
2-1
Seoul Amazones (nữ)
13-04 12:00
FT
Boeun Sangmu (nữ)
2-3
Suwon FMC (nữ)
13-04 12:00
FT
Changnyeong (nữ)
0-1
Gyeongju FC (nữ)
13-04 12:00
FT
1Sejong Gumi Sportstoto (nữ)
2-1
Seoul Amazones (nữ)
13-04 12:00
FT
Boeun Sangmu (nữ)
2-3
Suwon FMC (nữ)
13-04 12:00
FT
Canberra Olympic
7-2
Yoogali SC
13-04 12:00
FT
Canberra Olympic
7-2
Yoogali SC
13-04 14:45
FT
Monaro Panthers
1-2
OConnor Knights
13-04 12:00
FT
Cockburn City Reserves
0-1
Murdoch University Melville FC Reserves
13-04 12:00
FT
Cockburn City Reserves
0-1
Murdoch University Melville FC Reserves
13-04 12:00
FT
Gyeongnam FC
1-1
Chungbuk Cheongju
13-04 12:00
FT
Gyeongnam FC
1-1
Chungbuk Cheongju
13-04 14:30
FT
Bucheon FC 1995
1-1
Seongnam FC
13-04 14:30
FT
Busan I Park
3-4
FC Anyang
13-04 12:00
FT
1Stirling Macedonia U20
1-1
Fremantle City U201
13-04 12:00
FT
Inglewood United U20
2-0
FloreatAthena U20
13-04 12:00
FT
Bayswater U20
5-1
Perth RedStar FC U201
13-04 12:00
FT
Olympic Kingsway U20
0-2
Perth Glory FC U20
13-04 12:00
FT
Western Knights U20
2-4
Armadale SC U20
13-04 12:00
FT
Pires U20
4-0
Balcatta U20
13-04 12:00
FT
1Stirling Macedonia U20
1-1
Fremantle City U201
13-04 12:00
FT
Inglewood United U20
2-0
FloreatAthena U20
13-04 12:00
FT
Bayswater U20
5-1
Perth RedStar FC U201
13-04 12:00
FT
Olympic Kingsway U20
0-2
Perth Glory FC U20
13-04 12:00
FT
Western Knights U20
2-4
Armadale SC U20
13-04 12:00
FT
Pires U20
4-0
Balcatta U20
13-04 12:00
FT
Moreland City
1-4
Manningham United Blues
13-04 12:00
FT
Moreland City
1-4
Manningham United Blues
13-04 14:00
FT
Port Melbourne
3-0
Dandenong Thunder
13-04 15:15
FT
Altona Magic
1-0
St Albans Saints
13-04 16:00
FT
Hume City
0-0
Dandenong City SC
13-04 12:00
FT
Bulls Academy
6-0
Inter Lions
13-04 12:00
FT
Bulls Academy
6-0
Inter Lions
13-04 13:30
FT
Hake Ya Dong in Sydney City
3-0
Bonnyrigg White Eagles
13-04 14:00
FT
Dulwich Hill SC
3-2
Nepean Football Club
13-04 15:30
FT
Northern Tigers
0-1
Blacktown Spartans1
13-04 16:00
FT
Mt Druitt Town Rangers FC
5-3
University NSW
13-04 16:00
FT
Rydalmere Lions FC
1-2
Macarthur Rams
13-04 16:00
FT
Dunbar Rovers FC
1-2
SD Raiders FC1
13-04 12:00
FT
1Bentleigh greens
3-0
North Geelong Warriors
13-04 12:00
FT
1Bentleigh greens
3-0
North Geelong Warriors
13-04 12:00
FT
Beaumaris
1-4
Brunswick Juventus
13-04 12:00
FT
Boroondara
2-0
Doveton
13-04 12:00
FT
Beaumaris
1-4
Brunswick Juventus
13-04 12:00
FT
Boroondara
2-0
Doveton
13-04 15:15
FT
FC Melbourne Srbija
3-0
Goulburn Valley Suns
13-04 12:00
FT
JEF United Ichihara Chiba
1-1
Oita Trinita
13-04 12:00
FT
Mito Hollyhock
2-2
Tochigi SC
13-04 12:00
FT
Vegalta Sendai
2-0
Montedio Yamagata
13-04 12:00
FT
V-Varen Nagasaki
6-1
Tokushima Vortis
13-04 12:00
FT
JEF United Ichihara Chiba
1-1
Oita Trinita
13-04 12:00
FT
Mito Hollyhock
2-2
Tochigi SC
13-04 12:00
FT
Vegalta Sendai
2-0
Montedio Yamagata
13-04 12:00
FT
V-Varen Nagasaki
6-1
Tokushima Vortis
13-04 14:00
FT
Ban Di Tesi Iwaki
2-3
Shimizu S-Pulse
13-04 14:00
FT
Ehime FC
2-2
Kagoshima United1
13-04 12:00
FT
NWS Spirit (nữ)
2-1
Bulls Academy (nữ)
13-04 12:00
FT
NWS Spirit (nữ)
2-1
Bulls Academy (nữ)
13-04 12:00
FT
Jeonbuk Hyundai Motors
2-1
Gwangju Football Club
13-04 12:00
FT
FC Seoul
2-4
Pohang Steelers
13-04 12:00
FT
Jeonbuk Hyundai Motors
2-1
Gwangju Football Club
13-04 12:00
FT
FC Seoul
2-4
Pohang Steelers
13-04 14:30
FT
Ulsan Hyundai FC
4-0
Gangwon FC
13-04 14:30
FT
Jeju United
0-2
Gimcheon Sangmu FC
13-04 12:00
FT
Inter Taoyuan FC (nữ)
2-1
Taipei Xiongzan (nữ)
13-04 12:00
FT
Inter Taoyuan FC (nữ)
2-1
Taipei Xiongzan (nữ)
13-04 15:00
FT
Hang Yuan FC (nữ)
1-1
Taichung Blue Whale (nữ)
13-04 17:00
FT
Hualien (nữ)
0-0
Kaohsiung Sunny Bank (nữ)
13-04 12:30
FT
Western United FC
0-2
Central Coast Mariners
13-04 14:30
FT
Brisbane Roar
0-2
Newcastle Jets
13-04 16:45
FT
Sydney FC
2-1
Western Sydney
13-04 12:30
FT
Adelaide University (nữ)
0-2
Salisbury Inter (nữ)
13-04 12:40
FT
Sturt Lions (nữ)
1-4
West Torrens Birkalla (nữ)
13-04 14:45
FT
Adelaide Comets (nữ)
4-2
Metropolis United (nữ)
13-04 13:00
FT
Charlestown Azzuri (nữ)
4-1
New Lambton FC (nữ)
13-04 16:00
FT
Adamstown Rosebud (nữ)
0-3
Maitland FC (nữ)
13-04 13:00
FT
Yenisey Krasnoyarsk
4-1
Alania Vladikavkaz
13-04 16:00
FT
Torpedo Miass
2-1
Volga Ulyanovsk
13-04 18:00
FT
Tekstilshchik Ivanovo
1-1
Spartak Kostroma
13-04 18:30
FT
Khimik Dzerzhinsk
1-1
Irtysh 1946 Omsk
13-04 20:00
FT
Chernomorets Novorossiysk
0-0
Akron Togliatti
13-04 20:00
FT
Mashuk-KMV
2-1
Avangard
13-04 20:00
FT
Volgar-Gazprom Astrachan
1-2
Tyumen
13-04 21:00
FT
Khimki
0-1
Shinnik Yaroslavl
13-04 13:30
FT
Mindil Aces
2-0
University Azzurri FC
13-04 17:30
FT
Casuarina FC
2-4
Darwin Hearts
13-04 13:30
FT
1Northern Tigers U20
1-1
Blacktown Spartans U20
13-04 14:00
FT
1Rydalmere Lions FCU20
3-2
Macarthur Rams U20
13-04 14:00
FT
Marconi Stallions U20
4-0
Manly United U20
13-04 14:00
FT
Mt Druitt Town Rangers U20
2-3
UNSW FC U20
13-04 14:00
FT
Dunbar Rovers FC U20
4-5
SD Raiders U20
13-04 14:00
FT
St.George Saints U20
3-1
Wollongong Wolves U20
13-04 15:30
FT
Hakoah Sydney City East U20
0-1
Bonnyrigg White Eagles U20
13-04 16:10
FT
Dulwich Hill U20
1-0
Nepean FC U20
13-04 16:40
FT
NWS Spirit FC U20
3-0
Hills Brumbies U201
13-04 14:00
FT
Makerere University (nữ)
1-0
Wakiso Hills (nữ)
13-04 20:00
FT
Uganda Martyrs (nữ)
0-0
Kampala Queens (nữ)
13-04 14:00
FT
Cockburn City
1-3
Murdoch Uni Melville
13-04 14:00
FT
Sorrento F.C.
4-1
Willip
13-04 14:00
FT
Mandurah City
0-1
Subiaco AFC
13-04 14:00
FT
Joondalup United
3-0
Kingsley Westside
13-04 14:00
FT
Beijing Yuhong Xiushan (nữ)
1-0
ShanXi zhidan (nữ)
13-04 14:00
FT
Wuhan Jianghan (nữ)
3-1
Hangzhou YinHang (nữ)
13-04 14:00
FT
Yongchuan Chashan Bamboo Sea (nữ)
1-3
Guangdong Meizhou (nữ)
13-04 14:00
FT
Taguig
8-0
Philippine Air Force
13-04 16:40
FT
Stallions FC
5-0
Loyola Meralco Sparks
13-04 19:30
FT
Garelli United
0-12
Kaya FC
13-04 14:00
FT
Bayswater City
0-3
Perth RedStar
13-04 14:00
FT
1Inglewood United
0-5
Floreat Athena
13-04 14:00
FT
Olympic Kingsway SC
6-3
Perth Glory (Youth)1
13-04 14:00
FT
Perth SC
2-1
Balcatta FC
13-04 14:00
FT
Stirling Macedonia
4-2
Fremantle City
13-04 14:00
FT
Western Knights
1-1
Armadale SC
13-04 14:00
FT
Southern District
1-0
Biu Chun Rangers2
13-04 14:00
FT
Eastern A.A Football Team
5-0
Tai Chung FC
13-04 14:00
FT
Cheng Fung
3-0
Sporting de Macau
13-04 16:10
FT
Benfica de Macau
1-0
CD Monte Carlo
13-04 14:00
FT
Yanbian Longding
1-0
Shijiazhuang Kungfu
13-04 14:30
FT
1Dalian Zhixing
3-2
Liaoning Tieren
13-04 18:30
FT
Nanjing City
0-0
Foshan Nanshi
13-04 18:30
FT
Yunnan Yukun
2-0
Wuxi Wugou
13-04 14:00
FT
Bayside United FC
4-3
Ipswich knights SC
13-04 15:00
FT
Taringa Rovers
0-4
Grange Thistle SC
13-04 15:10
FT
Pine Hills
6-1
Souths United
13-04 15:15
FT
North Star
2-4
Holland Park Hawks FC
13-04 16:00
FT
1Samford Ranges
2-3
Magic United TFA
13-04 14:10
FT
Brisbane City
2-3
Wynnum Wolves
13-04 15:30
FT
Gold Coast United
4-0
Redlands United FC
13-04 14:30
FT
Spirit FC
3-1
Hills Brumbies
13-04 16:00
FT
Marconi Stallions
2-1
Manly United
13-04 16:00
FT
St George Saints
2-2
Wollongong Wolves
13-04 14:30
FT
1PCYC Parramatta Eagles
2-3
Central Coast United FC
13-04 16:00
FT
Camden Tigers SC
1-2
Hearst Neville
13-04 16:15
FT
South Coast Flame FC
6-1
Fraser Park FC1
13-04 14:30
FT
Henan Football Club
1-1
Nantong Zhiyun
13-04 18:35
FT
Shanghai Shenhua
1-1
Beijing Guoan1
13-04 14:45
FT
Volos Nps U19
2-2
Panathinaikos U19
13-04 15:00
FT
OFI Crete U19
3-1
Asteras Tripolis U19
13-04 17:00
FT
PAS Giannina U19
1-1
Panaitolikos U19
13-04 19:00
FT
AE Kifisias U19
0-2
PAOK Saloniki U19
13-04 15:00
FT
North Pine United
3-1
Western Spirit
13-04 15:10
FT
Newmarket SFC
5-1
Acacia Ridge
13-04 16:00
FT
Springfield United
2-2
North Brisbane
13-04 15:00
FT
ACS Avantul Pielesti
3-1
Unirea Tricolor Dabuleni1
13-04 15:00
FT
Concordia Chiajna
3-2
CSM Slatina
13-04 15:00
FT
Alexandria
0-2
Arges
13-04 15:00
FT
Scolar Resita
2-1
Metaloglobus
13-04 15:00
FT
CSA Steaua Bucuresti
4-1
Progresul Spartac
13-04 15:00
FT
Unirea Dej
2-0
ACS Dumbravita
13-04 15:00
FT
ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu
1-0
Chindia Targoviste
13-04 16:00
FT
FK Csikszereda Miercurea Ciuc
2-1
Corvinul Hunedoara
13-04 15:00
FT
FK Brodarac U19
2-3
FK Graficar Beograd U19
13-04 16:00
FT
Red Star Belgrade U19
4-2
FK Radnicki Novi Belgrad U19
13-04 16:00
FT
Partizan Belgrade U19
1-1
IMT Novi Beograd U19
13-04 18:30
FT
Spartak Subotica U19
1-0
FK Vozdovac U19
13-04 18:30
FT
Vojvodina U19
3-1
FK Novi Pazar U19
13-04 15:00
FT
Gyori ETO U19
0-1
Ujpesti TE U19
13-04 16:00
FT
Diosgyor VTK U19
5-2
Vasas U19
13-04 15:00
FT
Southside Eagles
2-0
St George Willawong FC
13-04 16:00
FT
Moreton City II
1-1
Ipswich City
13-04 16:15
FT
Broadbeach United
4-1
Capalaba Bulldogs1
13-04 15:00
FT
Slovan Liberec U19
2-1
Vysocina Jihlava U191
13-04 15:00
FT
Mlada Boleslav U19
4-2
Dukla Praha U19
13-04 16:00
FT
Sparta Praha U19
5-2
Viktoria Plzen U19
13-04 16:00
FT
Brno U19
1-3
Dynamo Ceske Budejovice U19
13-04 16:00
FT
Frydek-Mistek U19
1-4
Pardubice U19
13-04 16:00
FT
Banik Ostrava U19
1-2
Sigma Olomouc U191
13-04 18:00
FT
Slavia Praha U19
4-0
Tescoma Zlin U191
13-04 15:00
FT
Keciorengucu U19
2-1
Adanaspor U19
13-04 16:00
FT
1Caykur Rizespor U19
1-0
Bodrumspor U19
13-04 16:00
FT
Adana Demirspor U19
2-1
Kayserispor U19
13-04 16:00
FT
Boluspor U19
1-2
Fenerbahce U19
13-04 16:00
FT
1Eyupspor U19
0-1
Trabzonspor U19
13-04 16:00
FT
Ankaragucu U19
0-1
Gazisehir Gaziantep FK U19
13-04 16:00
FT
Konyaspor U19
2-1
Alanyaspor U19
13-04 16:00
FT
Fatih Karagumruk U19
2-1
Denizlispor U19
13-04 16:00
FT
Manisa Belediyespor U19
3-1
Altay Spor KulubuU19
13-04 16:00
FT
Ankaraspor U19
1-1
Antalyaspor U19
13-04 16:00
FT
1Sivasspor U19
0-0
Altinordu U191
13-04 16:00
FT
Pendikspor U19
6-0
Bandirmaspor U19
13-04 16:00
FT
Eskisehirspor U19
3-3
Umraniyespor U19
13-04 17:00
FT
Bayrampasa U19
0-2
Goztepe U19
13-04 15:00
FT
Golden Arrows Reserves
1-2
Cape Town City FC Reserves
13-04 15:00
FT
Kaizer Chiefs Reserves
1-2
Polokwane City Reserves
13-04 15:00
FT
Hajduk Split U19
2-0
HNK Cibalia U19
13-04 16:00
FT
NK Dugopolje U19
1-3
NK Varazdin U19
13-04 16:00
FT
NK Istra 1961 U19
2-3
Dinamo Zagreb U19
13-04 20:00
FT
HNK Sibenik U19
2-5
Sesvete U19
13-04 20:00
FT
Kustosija U19
5-2
ZNK Osijek U19
13-04 15:00
FT
Lâm Đồng
3-2
An Giang
13-04 16:00
FT
Tiền Giang
3-2
Van Hien University
13-04 18:00
FT
FC TP.HCM 2
0-0
Vĩnh Long
13-04 15:00
FT
1Hapoel Tel Aviv U19
0-2
Hapoel Kfar Saba U19
13-04 16:10
FT
1Hapoel Nir Ramat Hasharon U19
2-3
Hapoel Raanana Roei U19
13-04 16:20
FT
Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19
0-1
Maccabi Petach Tikva U19
13-04 17:00
FT
Hapoel Haifa U19
0-0
Hapoel Kiryat Shmona U19
13-04 15:00
FT
1FK Ural-2
1-1
Uralets Nizhny Tagil
13-04 17:00
FT
Amkar Perm
1-0
FK Volna Nizhegorodskaya
13-04 17:00
FT
Chertanovo Moscow
2-2
Rodina Moskva III
13-04 18:00
FT
FK Ryazan
1-1
FK Spartak Tambov
13-04 18:00
FT
Dinamo Moscow B
1-0
Zenit-2 St.Petersburg
13-04 18:30
FT
1FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
0-2
Znamya Truda
13-04 19:00
FT
FC Lada Togliatti
0-0
Krylia Sovetov II
13-04 19:00
FT
Nosta Novotroitsk
4-0
Dinamo Barnaul
13-04 19:00
FT
FK Orenburg-2
1-3
Rubin Kazan B
13-04 19:00
FT
1Spartak Nalchik
1-1
FC Sevastopol
13-04 19:00
FT
Dinamo Saint Petersburg
4-1
Luki Energiya
13-04 19:00
FT
FK Angusht Nazran
0-0
FK Astrakhan
13-04 20:00
FT
Stroitel Kamensk-Shakhtinsky
1-0
FK Forte Taganrog
13-04 20:00
FT
Druzhba Maykop
1-2
FK Kuban Kholding
13-04 20:30
FT
Akron Togliatti B
0-2
Dynamo Kirov
13-04 21:00
FT
Legion Dynamo
1-0
FK Pobeda Junior
13-04 21:00
FT
Rubin Yalta
1-0
Dinamo Makhachkala B
13-04 15:15
FT
Bavarians FC
0-6
Deren FC
13-04 18:15
FT
FC Ulaanbaatar
9-1
Khovd
13-04 15:15
FT
Jablonec B
1-2
Hradec Kralove B
13-04 15:15
FT
Trinec
2-0
Zlin B
13-04 15:30
FT
FK Kolin
1-0
Mlada Boleslav B
13-04 15:30
FT
Ceske Budejovice B
2-1
Loko Vltavin
13-04 15:30
FT
FK Kraluv Dvur
3-0
Povltava FA1
13-04 15:30
FT
FK Prepere
0-2
Slovan Velvary
13-04 20:00
FT
Banik Most-Sous
2-2
Slovan Liberec II1
13-04 20:30
FT
Frydlant
2-0
Slovan Rosice
13-04 20:30
FT
Hodonin Sardice
2-1
Unicov
13-04 20:30
FT
Uhersky Brod
1-1
TJ Start Brno1
13-04 20:30
FT
Blansko
2-1
Hranice KUNZ
13-04 20:30
FT
Frydek-Mistek
2-0
Slovacko II
13-04 21:30
FT
Zivanice
5-1
Chlumec nad Cidlinou
13-04 21:30
FT
Domazlice
0-2
Dukla Praha B